| ความต้านทาน | 50Ω |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสสลับ 90-264V, กระแสตรง 10V/10A |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| เอแอลซี | ≥ 20dB |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง 55 ° C |
|---|---|
| สภาพแวดล้อม | IP40 |
| ความชื้น | < 90% |
| ความต้านทาน | 50 โอห์ม |
| ขนาด | 268มม. × 58มม. × 189มม |
| ความคุ้มครอง | 500-1,000 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 9kHz~1GHz |
| ได้รับ | 70.0db |
| เครือข่าย | 2จี, จีเอสเอ็ม |
| พิมพ์ | บูสเตอร์แบนด์คู่ |
| พื้นที่ครอบคลุม | 6,000-12,000 ตรม |
|---|---|
| เสาอากาศ | 2x 2.0dbi เสาอากาศภายนอก |
| ได้รับ | ≥70dB |
| พิมพ์ | บูสเตอร์แบบไตรแบนด์ |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | จีเอสเอ็ม, แอลทีอี |
| ความคุ้มครอง | 500-1,000 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 200MHz |
| เสาอากาศ | 5dBi |
| น้ำหนัก | 5กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสสลับ 100-240V, กระแสตรง 9V5A |
| พื้นที่ครอบคลุม | 1500-2500 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 9kHz~1GHz |
| ได้รับ | ≥70dB |
| เสาอากาศ | 5dBi |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 3จี, 4จี |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G, จีเอสเอ็ม |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ความถี่ | 900/1800MHz |
| ได้รับ | 75dB |
| พื้นที่ครอบคลุม | 800-1500 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ได้รับ | 75.0db |
| กำลังขับ | 23dBm |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G/3G/4G/ดีซีเอส |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000~5,000 ตรม |
| ได้รับ | 80dB |
| ขนาด | 170*126*21มม |
| ระลอกคลื่นในวง | ≤8dB |
| การสนับสนุนเครือข่าย | รองรับเครือข่าย 2G/3G/4G/DCS/WCDMA/LTE |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 5,000-8,000 ตรม |
| กำลังขับ | 30dBm |
| น้ำหนัก | 7กก |
| อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤-40dBc |