| การทำงาน | การตรวจจับ / เครื่องตรวจจับ / Jammer ของโดรน Uav |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| สนามอุตสาหกรรม | ระบบป้องกัน UAV |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |
| การขอความช่วยเหลือ | ระบบเคาน์เตอร์ UAV/โดรน |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | การแก้ไขแบบบูรณาการ |
| การตรวจจับ | สูงสุด 3 กิโลเมตร |
|---|---|
| การสนับสนุนช่วงความถี่ | 30MHz - 6GHz |
| ความสูงของการตรวจจับ | 1km |
| ความแม่นยำของ DF | 10° (ตาม) ≤3° (โฉบ) |
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (รัศมี) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V AC เข้ากันได้กับระบบไฟคงที่หรือ UPS |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| การใช้พลังงาน | 15W |
| ขนาด | ยาว 410 * กว้าง 330 * สูง 190มม |
| เทคโนโลยีการตรวจจับ | การตรวจจับแบบพาสซีฟ CRPC |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 30MHz - 6GHz |
| ประเมิน | 3-7 วินาที |
| ความแม่นยำในการค้นหาทิศทาง | 10° (ตามมา), ≤3° (โฮเวอร์) |
| เวลาปฏิบัติงาน | ใช้งานต่อเนื่อง 7*24 ชม |
| ความคุ้มครอง | 360° |
|---|---|
| อัตราข้อมูล | 3-7 วินาที |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| การใช้พลังงาน | 15W |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (รัศมี) |
| รัศมีการตรวจจับ | มีเส้นผ่านศูนย์กลางไม่เกิน 3 กิโลเมตร |
|---|---|
| การทำงาน | การตรวจจับ/เซ็นเซอร์ |
| เวลาทำงาน | การทำงานต่อเนื่อง 7 * 24H |
| น้ำหนัก | 14กก |
| การรับประกัน | 1ปี |
| ความสามารถในการติดตาม | เรียลไทม์ 360°/90° |
|---|---|
| สี | เป็นภาพแสดง |
| การรับประกัน | 1ปี |
| การตรวจจับระยะทาง | ได้ถึง 1-3 กม. |
| ใช้เทคโนโลยีเป็นหลัก | ซีแบนด์และเอสแบนด์ |
| ความคุ้มครอง | 360° |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (รัศมี) |
| อัตราข้อมูล | 3-7 วินาที |
| การตรวจจับพร้อมกัน | โดรน ≥ 30 ลำ |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 100 |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | UND |