| ความถี่ในการทำงาน | C Band (5 คะแนนความถี่ในการทำงาน) |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.5 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| ความถี่ในการทำงาน | C-band (5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.5 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| การใช้พลังงาน | ≤ 85W (แผงเดียว) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ200V~240V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | ≤ 85W (แผงเดียว) |
| ความถี่ในการทำงาน | C Band (5 คะแนนความถี่ในการทำงาน) |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
|---|---|
| ขนาด | 324มม. x 298มม. x 86มม |
| แหล่งจ่ายไฟ/การบริโภค | AC220V/DC12V (แบตเตอรี่ภายนอก)/65W |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 100ม |
| ขนาด | 324มม. x 298มม. x 86มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
| แหล่งจ่ายไฟ/การบริโภค | AC220V/DC12V (แบตเตอรี่ภายนอก)/65W |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.5 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
|---|---|
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
| ความถี่ในการทำงาน | C Band (5 คะแนนความถี่ในการทำงาน) |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| การครอบคลุม Azimuth | ≥ 90° (แผงเดียว) / 180° (แผงคู่) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
|---|---|
| ความเร็วที่แม่นยำ | ≤0.2ม./วินาที |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
| การครอบคลุม Azimuth | แผงเดี่ยว: 90° (แผงคู่: 180°, 3 แผง: 270°, 4 แผง: 360°) |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 18° |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.5 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.5 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
|---|---|
| การครอบคลุม Azimuth | ≥ 90° (แผงเดียว) / 180° (แผงคู่) |
| ความถี่ในการทำงาน | C Band (5 คะแนนความถี่ในการทำงาน) |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | ≤4กก |
| แหล่งจ่ายไฟ/การบริโภค | AC220V/DC12V (แบตเตอรี่ภายนอก)/65W |
| มิติ | 324มม. x 298มม. x 86มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ~ +60°ซ |