| ความแม่นยำของความเร็ว | ≤0.2ม./วินาที |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | C Band (5 คะแนนความถี่ในการทำงาน) |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.5 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง 60 ° C |
|---|---|
| อัตราข้อมูล | ≤5s/วงกลม |
| ย่านความถี่ | เอ็กซ์แบนด์ |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที - 83 ม./วินาที |
| น้ำหนัก | ≤26กก |
| ช่วงการตรวจจับ | 150 ม. ~ 5 กม. (UAV) |
|---|---|
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| วงดนตรีความถี่ในการทำงาน | เอ็กซ์แบนด์ |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 75 ม./วินาที |
| อัตราข้อมูล | ≥ 0.2Hz (12 รอบต่อนาที) |
| ขนาด | 324มม. x 298มม. x 86มม |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ/การบริโภค | AC220V/DC12V (แบตเตอรี่ภายนอก)/65W |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤4กก |
| ความเร็วที่แม่นยำ | ≤0.2ม./วินาที |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | > 3 กม. (เรือ) |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 18° |
| ความเร็วที่แม่นยำ | ≤0.2ม./วินาที |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 18° |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | > 3 กม. (เรือ) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| อัตราข้อมูล | ≤1.5S |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ~ +60°ซ |