| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
|---|---|
| Cân nặng | 21kg |
| Kích thước | 385×307×180mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +65oC |
| Phạm vi gây nhiễu | 500m đến 2000m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Cân nặng | 55 kg |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Số Anten | 8 |
| Phạm vi gây nhiễu | 500-1100 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16,8kg |
|---|---|
| Kích cỡ | 350×190×490mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Thời gian chạy pin | 1,5 giờ (24V, 24A) |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
|---|---|
| Kích cỡ | 350×190×490mm |
| Trọng lượng động cơ chính | 16,8kg |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
| Hoạt động bằng pin | 1,5 giờ với pin bên trong 24V, 24Ah |
| Độ ẩm | Lên tới 80% |
|---|---|
| Dải tần số | 20-6000 MHz |
| tổng trọng lượng | 45kg |
| Phạm vi gây nhiễu | 500-2000m |
| Hệ thống làm mát | 4 quạt làm mát |
| Kích thước | 740×510×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
| Nhiệt độ làm việc | -30 đến 60 ° C. |
| Bán kính che chắn | 300-1000 mét ở -75dBm |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Tổng công suất đầu ra | 170W |
|---|---|
| Trọng lượng động cơ chính | 16,8kg |
| Kích cỡ | 350×190×490mm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Dải tần số | 20-6000 MHz |
| tổng trọng lượng | 45kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +65oC |
| Phạm vi gây nhiễu | 500-2000m (tùy thuộc vào điều kiện mạng tín hiệu) |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16kg |
|---|---|
| Kích thước | 350×190×490mm |
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |