| Tần số phát hiện | 100 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Khoảng cách của bộ đếm | 1km - 10km |
| Chiều cao phát hiện | 0m - 1000m |
| Điện áp nguồn bên ngoài | 100-240V |
| Kích cỡ | Φ×H (600mm×425mm) ±2mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 720-1020 MHz |
| Kích thước | 117*40*18mm |
| Cân nặng | 230g |
| Nhiệt độ làm việc | -22°C đến +70°C |
|---|---|
| Cân nặng | 22kg |
| Kích cỡ | 50*300*100mm (chiều rộng khung: 10cm) |
| thời gian sạc | 3-4 giờ (pin lithium tích hợp) |
| Sử dụng thời gian | 45-70 phút |
| Tổng công suất | 160W |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình | 47dbm |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +65°C |
| Nguồn điện | AC 110-240V, DC 24V |
| Cân nặng | 6kg |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 1000Watt |
| Cân nặng | 65kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 100-600m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 400-700mhz |
| Điện áp làm việc | 8A~10A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 150W-200W |
| Tính thường xuyên | 1170-1280MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |
| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu ba lô |
|---|---|
| Tính năng giả mạo điều hướng | Chiếu vùng cấm bay của máy bay không người lái (Hạ cánh cưỡng bức), Dịch chuyển hướng; |
| Khoảng cách phòng thủ | 1-5km (công suất PA RF 25W); |
| Thời gian can thiệp lừa dối | 2 giây; |
| Góc đánh lừa hiệu quả | ngang: 360 °, dọc: ±90 °; |
| Tên | Súng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Điện áp | 27/28V DC,220V,28V |
| Kích cỡ | Kích thước trung bình, 320*200*460mm,76*20*26cm,37.5*29*10cm |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Cách sử dụng | Cảnh sát thực thi pháp luật an ninh quân sự, thiết bị bí mật |
| Chức năng | Tín hiệu khối máy bay không người lái của máy bay không người lái, tín hiệu RF cô lập |
| Nguồn điện | Ắc quy |