| Tên | Mô-đun gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 10W |
| Tính thường xuyên | 5725-5850MHz |
| Tên | Bộ khuếch đại tăng cường tín hiệu |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 1080-1360 MHz |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 200W |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 30W |
| Tính thường xuyên | 5725-5850MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 29,7*131*15,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 860-930MHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |
| Tên | Máy gây nhiễu không người lái RF |
|---|---|
| Nguồn điện | 110-240V AC đến 27V DC |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 220W (30-50W mỗi băng tần) |
| Bán kính gây nhiễu | 100-1000 mét (tín hiệu GPS lên tới 1000m) |
| Trọng lượng sản phẩm | Khoảng 30kg (với ăng-ten Omni) |
| Tên sản phẩm | Mô-đun gây nhiễu |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 30W |
| Kích thước sản phẩm | 117*40*18mm |
| Tính thường xuyên | 20-6000 MHz |
| Công suất đầu ra | >20W |
|---|---|
| Trọng lượng đơn vị chính | 1.1kg |
| Kích cỡ | 500×42×100mm |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +50 ° C. |
| Tiêu thụ điện năng | 1000W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V, DC24-28V |
| Trọng lượng động cơ chính | 45kg |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Phạm vi điện áp cung cấp | 9-36V |
| Tên | Súng gây nhiễu không người lái |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 37dBm |
| Nguồn điện | Pin tích hợp 24V, 8A (hoạt động hết công suất 120 phút) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |