| Tên | Máy gây nhiễu không người lái UAV |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 450×105×60mm |
| Trọng lượng sản phẩm | Khoảng 1,5kg |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 20W, 5-10W mỗi băng tần |
| Loại tín hiệu kẹt giấy | Tín hiệu Drone RC 2.4G/5.8GHz/GPS GLONASS L1 |
| Các loại máy bay không người lái có thể phát hiện được | Máy bay không người lái dòng DJI, máy bay không người lái đi qua, và máy bay không người lái truyền |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 1-5 km |
| Dải tần số phát hiện | 860-930 MHz, 1.2G, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8G |
| Phạm vi điện áp cung cấp | 9-36V |
| Kích thước | 167mm × 83mm × 42mm (L×W×H) |
| Tên | Mô-đun chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 10W |
| Tính thường xuyên | 5725-5850MHz |
| Tên | mô-đun nguồn RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Độ ẩm hoạt động | 30% - 95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
| Kích thước | 385×307×180mm |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
| Nguồn điện | AC220V, DC24-28V |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16kg |
|---|---|
| Kích thước | 350×190×490mm |
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |
| Ắc quy | Tích hợp 27V 56Ah |
|---|---|
| Kích thước | 630×500×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| tổng trọng lượng | 56kg (bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Kích thước | 350×190×490mm |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Tiêu thụ điện năng | 400W |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16,8kg |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16,8kg |
|---|---|
| Kích thước | 350×190×490mm |
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |