| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |
| Pin ngoài (Tùy chọn) | 24V DC |
| Tổng công suất đầu ra | 600Watt |
|---|---|
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600m tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| Cân nặng | 7kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 10-80 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Tổng công suất đầu ra | 100W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 27V 10A |
| Tiêu thụ điện năng | 150W |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-80 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Trọng lượng thiết bị | 800 g |
|---|---|
| Kích thước thiết bị | 130mm × 80mm × 38mm |
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 80% |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃ đến +50℃ |
| Tổng công suất đầu ra | 4W |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Cân nặng | 7kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-60m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Kích thước | 400×288×155mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Cân nặng | 8kg |
| Màu sắc | Màu xám hoặc đen |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-200 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu) |
| Dải tần số có thể tùy chỉnh | 88 MHz - 5900 MHz |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Cân nặng | 10 kg |
| Kích thước (L×W×H) | 300×200×150mm |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 4,0 giờ |
| Cân nặng | 1,5 kg |
| Kích thước | 160 x 105 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước sản phẩm | 440×410×120mm |
|---|---|
| Cân nặng | 6,5kg |
| Nguồn điện | 250W |
| Độ lợi của Anten | 5dBi |
| VSWR | 1,5 |