| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 1000Watt |
| Cân nặng | 65kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 100-600m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Cân nặng | 45kg |
|---|---|
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-300m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu) |
| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu ba lô |
|---|---|
| Tính năng giả mạo điều hướng | Chiếu vùng cấm bay của máy bay không người lái (Hạ cánh cưỡng bức), Dịch chuyển hướng; |
| Khoảng cách phòng thủ | 1-5km (công suất PA RF 25W); |
| Thời gian can thiệp lừa dối | 2 giây; |
| Góc đánh lừa hiệu quả | ngang: 360 °, dọc: ±90 °; |
| Nguồn điện | AC110-240V |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1000W |
| Cân nặng | 65kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Tên | Máy gây nhiễu bom đoàn xe |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V |
| Công suất đầu ra | 915W |
| Cân nặng | 75kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V hoặc 48V DC |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 11 |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Bán kính gây nhiễu | 3m đến 30m (20m đến 100m đối với máy bay không người lái UAV) |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W mỗi băng tần, tổng cộng 10W |
| Nguồn điện | AC 100-240V 50/60Hz đến DC 12V |
| Kích thước | 145 x 95 x 45mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Nguồn điện | AC220V hoặc DC48V |
|---|---|
| Cân nặng | 45kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
|---|---|
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC, Với bộ điều hợp AC |
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
| Màu sắc | Đen, Đen tiêu chuẩn |
| Tình trạng | Mới |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Cân nặng | 35 kg |