| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | bán kính 10-30 mét (-75dBm@ ăng-ten toàn chiều) |
| Thời gian làm việc | 2,5 giờ |
| Cân nặng | 1,6kg |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích cỡ | 746mmLx288mmHx79mmW,Kích thước tùy chỉnh,19,8*10,8cm,37,5*29*10cm,320mm x 180mm x 100mm |
|---|---|
| Ứng dụng | An toàn công cộng, Dành cho bà bầu. Chống theo dõi Chống gián điệp Chống bức xạ, Điều khiển máy bay |
| Cân nặng | 10,5kg, 12kg, 10,92kg(24,07lbs), 45kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng, 1 năm |
| Phạm vi phát hiện | 150m ~ 5km (UAV) |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Dải tần số làm việc | Ban nhạc X |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 75m/s |
| Tốc độ dữ liệu | ≥ 0,2Hz (12 vòng/phút) |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 28V |
| Cân nặng | 75kg |
| Kích thước ăng-ten ngoài | 640×540×550mm (D×H×W) |
| Phạm vi độ ẩm | 5%-95% |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1015W |
| Cân nặng | 65kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu 8 ăng-ten |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-150 mét |
| Kích thước sản phẩm | 600 x 350 x 95mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng sản phẩm | Khoảng 15kg |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 150W |
| Độ ẩm | 5%-95% |
|---|---|
| Cân nặng | 65kg |
| Tiêu thụ điện năng | 3000W |
| Kích thước ăng-ten bảng điều khiển bên ngoài | 640×540×550mm |
| Nguồn điện | AC110-240V |
| Cân nặng | 65kg |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 3000W |
| Nguồn điện | AC110-240V |
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (phụ thuộc vào môi trường) |
| Kích thước ăng-ten (L*H*W) | 640*540*550mm |
| Nguồn điện | AC110-240V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu môi trường) |
| Cân nặng | 75kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Kích thước (L×W×H) | 580×280×410mm |
| nhiệt độ chạy | -20°C đến +55°C |
| Cân nặng | 30kg |
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |