| Cân nặng | tổng 1 KG |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1-20m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Sạc | Sạc đầy 4 giờ, thời gian làm việc 1-2 giờ |
| Kích thước | 132x80x40mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1-20m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 4W |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến +55°C |
| Ăng ten | 8 ăng-ten omni bên ngoài |
| Kích thước | 132x80x40mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | 50-60Hz, AC 100-240V |
|---|---|
| Phạm vi hiệu quả | 1-20 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Cân nặng | 850g |
| Kích thước | 78x34x138mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Tên | gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Kích cỡ | 14,5 * 9,5cm, 20 * 10cm hoặc Tùy chỉnh, 21,5 * 20cm, 16 * 11cm, tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 1 năm, 12 tháng, 6 tháng, 2 năm |
| Cân nặng | 1-2kg,40g,60g,28g |
| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước | 145x80x45mm |
| Cân nặng | 1,0 kg |
| Thời gian làm việc | Hơn 3 giờ với pin Ni-MH 8000mAH |
| Cân nặng | 1,5 kg |
|---|---|
| Kích thước | 160 x 105 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
| Thời gian làm việc | 4,0 giờ với pin Ni-Mh 12000mAH |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi AC 50 sang 60Hz (110-240V AC/24V DC) |
|---|---|
| pin tích hợp | 24V/5200mAh |
| Kích thước | 200x133x66mm (không có ăng-ten) |
| Tổng công suất | 37W |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
|---|---|
| Bán kính che chắn | 2-30 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Tổng công suất | 24W |
| Kích thước đóng gói | 330×250×80mm |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (110-240V AC/12V DC) |