| Dải tần số | 1420-1470 MHz |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 12-20V |
| Công suất kích hoạt đầu vào | Tối thiểu: 3dBm Tối đa: 27dBm |
| Cung cấp hiện tại | 1.8A@Bĩu môi 35dBm 12V |
| Kích thước vỏ | 117*58*16(mm) |
| Dải tần số | 1420-1470 MHz |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 12-20V |
| Công suất đầu ra tối đa (P1DB) | 43dBm (20W) |
| Cung cấp hiện tại | 1.8A@Bĩu môi 35dBm 12V |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +70°C |
| Tổng công suất đầu ra | 200W |
|---|---|
| phạm vi giao thoa | 1500-3000 mét |
| Nguồn điện | AC100-240V / DC24V |
| thời gian sạc | 3-4 giờ |
| pin tích hợp | 24V 40A |
| pin tích hợp | 24V, 12A |
|---|---|
| Nguồn tín hiệu | Công nghệ VCO |
| Bán kính gây nhiễu | 500-800 mét |
| Ăng ten | ăng -ten định hướng |
| Công suất đầu ra | 75W |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 385W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 110V hoặc 220V đến DC 27V |
| Thời gian làm việc | Hoạt động liên tục không ngừng nghỉ |
| Hệ thống làm mát | Bộ tản nhiệt hợp kim nhôm hiệu suất cao + 4 quạt làm mát |
| Bán kính mứt | 800-1500 mét |
| Ắc quy | Li-Ion bên trong 24AH |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 5% -95% không phụ |
| Sức mạnh hoạt động | Bộ nguồn bên trong 90-260 VAC / 24V DC |
| Đánh giá kháng chiến | IP52 |
| Tỷ lệ phát hiện thành công | ≥95% |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 500-3000m |
| Dải tần số phát hiện | 900 MHz, 1.4GHz, 2.4GHZ, 5.2GHZ, 5.8GHz |
| Mục tiêu đồng thời | ≥10 loại |
| Thời gian đáp ứng | ≤6s |
| Phạm vi gây nhiễu | 1000-1500 mét |
|---|---|
| pin tích hợp | 24V 5A |
| Nhiệt độ hoạt động | -22oC đến +70oC |
| Công suất đầu ra | 60 watt |
| Nguồn điện | AC220V-DC24V |
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| thời gian sạc | 4 giờ |
| Cân nặng | 4,3kg (đơn vị), 7kg (đóng gói) |
| Kích thước | 660×290×50mm |
| Ăng ten | Bảng định hướng 8dBi |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| Cân nặng | 4,3kg (Thiết bị), 7kg (Đóng gói) |
| Kích thước | 660*290*50mm |
| Thời gian chạy pin | 40-50 phút |
| Tổng công suất đầu ra | 100W |