| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Kích thước | 300×200×150mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Công suất đầu ra | 65W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Tên | Máy gây nhiễu ba lô |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-220V |
| Khu vực bảo vệ | 30-500M (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Cân nặng | 12kg |
| Nguồn điện | AC110-240V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu môi trường) |
| Cân nặng | 75kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Tên | Radar mảng phân đoạn số |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn, chống Drone |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu, sản phẩm bảo vệ bảo mật |
| An ninh và bảo vệ | An ninh mặt đất |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
|---|---|
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V DC |
| Công suất đầu ra | 1135 Watt |
| Điều khiển từ xa có dây | BẬT / TẮT chuyển đổi |