| ช่วงความถี่ | 1420-1470MHz |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-20V |
| กำลังไฟเข้าทริกเกอร์ | ต่ำสุด: 3dBm สูงสุด: 27dBm |
| อุปทานปัจจุบัน | 1.8A@แรงขับ 35dBm 12V |
| ขนาดเชลล์ | 117*58*16(มม.) |
| ช่วงความถี่ | 1420-1470MHz |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-20V |
| กำลังเอาต์พุตสูงสุด (P1DB) | 43dBm (20W) |
| อุปทานปัจจุบัน | 1.8A@แรงขับ 35dBm 12V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°ซ ถึง +70°ซ |
| กำลังขับทั้งหมด | 200W |
|---|---|
| ช่วงสัญญาณรบกวน | 1,500-3,000 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V/DC24V |
| เวลาชาร์จ | 3-4 ชม |
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V 40A |
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V, 12A |
|---|---|
| แหล่งสัญญาณ | เทคโนโลยีวีซีโอ |
| รัศมีการรบกวน | 500-800 เมตร |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทิศทาง |
| กำลังขับ | 75W |
| กำลังขับ | รวม 385W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 110V หรือ 220V ถึง DC 27V |
| เวลาทำงาน | การดำเนินงานอย่างต่อเนื่องไม่หยุดนิ่ง |
| ระบบทำความเย็น | หม้อน้ำอลูมิเนียมประสิทธิภาพสูง + พัดลมระบายความร้อน 4 ตัว |
| แยมรัศมี | 800-1500 เมตร |
| แบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออนภายใน 24AH |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% -95% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| พลังการดำเนินงาน | แหล่งจ่ายไฟภายใน 90-260 VAC / 24V DC |
| คะแนนความต้านทาน | IP52 |
| อัตราความสำเร็จในการตรวจจับ | ≥95% |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 500-3000m |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 900เมกะเฮิร์ตซ์, 1.4กิกะเฮิร์ตซ์, 2.4กิกะเฮิร์ตซ์, 5.2กิกะเฮิร์ตซ์, 5.8กิกะเฮิร์ตซ์ |
| เป้าหมายพร้อมกัน | ≥10ก่อกวน |
| เวลาตอบสนอง | ≤6s |
| ระยะการติดขัด | 1,000-1500เมตร |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V 5A |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -22°C ถึง +70°C |
| กำลังขับ | 60 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-DC24V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| น้ำหนัก | 4.3KG (หน่วย), 7KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 660×290×50มม |
| เสาอากาศ | แผงทิศทาง 8dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.3KG (อุปกรณ์), 7KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 660*290*50มม |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 40-50 นาที |
| กำลังขับทั้งหมด | 100W |