| Ứng dụng | chống máy bay không người lái, 900 MHz 1,2 GHz 1,4 GHz 2,4 GHz 5,2 GHz 5,8 GHz |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Phạm vi gián đoạn Omni | 1 - 3km, Theo mật độ tín hiệu của mạng di động |
| Hướng tìm độ chính xác | 30°(phổ), ≤0,5°(ID máy bay không người lái) |
| Bán kính phát hiện | 1~5km |
| Tên | Máy gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Phương hướng | Đa hướng 360 độ |
| Kích thước đơn vị chính | 280×180×90mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Chiều dài ăng-ten | 500mm |
| nhiệt độ môi trường | -40oC đến +55oC |
| Tên | Súng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Điện áp | 27/28V DC,220V,28V |
| Kích cỡ | Kích thước trung bình, 320*200*460mm,76*20*26cm,37.5*29*10cm |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái, 900 MHz 1,2 GHz 1,4 GHz 2,4 GHz 5,2 GHz 5,8 GHz |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Phạm vi gián đoạn Omni | 1 - 3km, Theo mật độ tín hiệu của mạng di động |
| Hướng tìm độ chính xác | 30°(phổ), ≤0,5°(ID máy bay không người lái) |
| Bán kính phát hiện | 1~5km |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
|---|---|
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích cỡ | 278*137*42mm |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| pin tích hợp | 24V10A (cung cấp 2 giờ hoạt động liên tục) |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | > 1500 mét (tối đa 2000m đối với UAV tiêu chuẩn) |
| Kích thước (L×W×H) | 785×268×91mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 6kg |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Công suất đầu ra | >20W |
|---|---|
| Trọng lượng đơn vị chính | 1.1kg |
| Kích cỡ | 500×42×100mm |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +50 ° C. |
| Phạm vi phát hiện | 100-2000m (môi trường đô thị, được thử nghiệm bởi mục tiêu DJI AIR2) |
|---|---|
| Góc phương vị của đầu dò | 0°-360° (ăng-ten đa hướng) |
| Tiêu thụ điện năng | 900W |
| Phạm vi gây nhiễu | 800-1500M |
| Kích thước | 520×400×230mm |
| Tiêu thụ điện năng | 1000W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V, DC24-28V |
| Trọng lượng động cơ chính | 45kg |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Phạm vi điện áp cung cấp | 9-36V |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Tên sản phẩm | Hệ thống phát hiện máy bay không người lái đứng yên |
| Khoảng cách | Bán kính 10km |
| Tần số phát hiện | 30 MHz- 6GHz, bao gồm 2400MHZ |