| Tên | radar phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| ban nhạc hoạt động | Băng tần X. |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 8KM-15km |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Đen |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Bán kính gây nhiễu | 400-1000 mét |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110 hoặc 220-240V / DC 27V |
| Kích thước | 560×235×95mm |
| Cân nặng | 11kg |
| Tổng công suất đầu ra | 150W |
| Bảo hiểm | 500-1000 mét vuông |
|---|---|
| tốc độ truyền tải | 200 MHz |
| Ăng ten | 5dBi |
| Cân nặng | 5kg |
| Nguồn điện | AC 100-240V, DC 9V5A |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng | 240W |
| Cân nặng | 7kg |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Kích thước | 380(L) * 300(W) * 90(H)mm |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 400 watt |
| Cân nặng | 28 kg |
| Kích thước | 592*395*265mm |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tên | Bộ khuếch đại tín hiệu WiFi |
|---|---|
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Nguồn điện | 5V~16V/2A DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Tổng công suất đầu ra | 13 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích cỡ | 278*137*42mm |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Khả năng tương thích mạng | 2G, 3G, 4G, GSM |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | 500-1000 mét vuông |
| tốc độ truyền tải | 75MHz |
| Tính thường xuyên | 900/1800MHz |
| Nhận được | 75db |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +55°C |
| Cân nặng | 7kg |
| Tiêu thụ năng lượng | 240W |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 10-80m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |