| Tổng công suất | 550W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V |
| phạm vi giao thoa | 1000-2000m |
| Cân nặng | 38kg |
| Ăng ten | 8 ăng-ten đa hướng |
| Dải tần số gây nhiễu | Các băng tần 2,4 GHz, 5,8 GHz, GNSS |
|---|---|
| Phạm vi hiệu quả | Lên đến 2 km (tùy theo mẫu) |
| Nguồn điện | AC/DC với các tùy chọn pin dự phòng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Sự tuân thủ | Đáp ứng các tiêu chuẩn quy định quốc tế |
| Tên | Máy nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Tổng công suất | 10W |
| Kích thước | 178*77*36.5mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng tịnh | 0,8kg |
| Bảo hành | 1 năm kể từ ngày giao hàng |
| Thời gian chạy pin | 60 phút |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Tiêu thụ điện năng | 350W |
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Kích thước | 490×340×90mm |
| Tổng công suất đầu ra | 125W |
|---|---|
| Thời gian chạy pin | 60 phút |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
| Cân nặng | 4,9kg, Trọng lượng đóng gói: 6,5kg |
| Kích thước | 490×340×90mm |
| Tổng công suất đầu ra | 13 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V, 6A |
| Tiêu thụ điện năng | 60 watt |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 5 - 50 mét |
| Khu vực bảo hiểm | 800-1500 mét vuông |
|---|---|
| tốc độ truyền tải | 75MHz |
| Nhận được | 75,0db |
| Công suất đầu ra | 23dbm |
| Cân nặng | 3,5kg |
| Khả năng tương thích mạng | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | 500-1000 mét vuông |
| tốc độ truyền tải | 75MHz |
| Nhận được | 70dB |
| Cân nặng | 3,5kg |
| Ắc quy | Tích hợp 27V 56Ah |
|---|---|
| Kích thước | 630×500×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| tổng trọng lượng | 56kg (bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Tên | Thiết bị chống nhiễu Drone |
|---|---|
| Dải tần số | 2400-2500 MHz | 5150-5350 MHz/5725-5850 MHz |
| Công suất đầu ra tối đa | 43dBm(20W) | 43dBm(20W) |
| Công suất kích hoạt đầu vào | Tối thiểu:3dBm Tối đa:23dBm | Tối thiểu:3dBmTối đa:23dBm |
| Điện áp sạc | 16,8V/3A |