| กำลังทั้งหมด | 550W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
| ช่วงสัญญาณรบกวน | 1,000-2,000ม |
| น้ำหนัก | 38 กิโลกรัม |
| เสาอากาศ | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ช่วงความถี่การรบกวน | 2.4 GHz, 5.8 GHz, แบนด์ GNSS |
|---|---|
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | สูงสุด 2 กิโลเมตร (ขึ้นอยู่กับรุ่น) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC/DC พร้อมตัวเลือกแบตเตอรี่สำรอง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| การปฏิบัติตาม | เป็นไปตามมาตรฐานการกำกับดูแลระหว่างประเทศ |
| ชื่อ | เครื่องยับยับสัญญาณมือถือ |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 10W |
| ขนาด | 178*77*36.5 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.8กก |
| การรับประกัน | 1 ปีนับจากวันที่จัดส่ง |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 60 นาที |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| การใช้พลังงาน | 350W |
| น้ำหนัก | 45กก.,10.5กก.,>50กก.,<4กก.,17กก |
| ขนาด | 490×340×90มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 125W |
|---|---|
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 60 นาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| น้ำหนัก | 4.9กก. น้ำหนักบรรจุ: 6.5กก |
| ขนาด | 490×340×90มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 13 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 12V, 6A |
| การใช้พลังงาน | 60 วัตต์ |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | 5 - 50 เมตร |
| พื้นที่ครอบคลุม | 800-1500 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ได้รับ | 75.0db |
| กำลังขับ | 23dBm |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ได้รับ | 70dB |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| แบตเตอรี่ | 27V 56Ah ในตัว |
|---|---|
| ขนาด | 630×500×350มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| น้ำหนักรวม | 56 กก. (รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| ชื่อ | อุปกรณ์ป้องกัน Jammer ของโดรน |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 2400-2500MHz | 5150-5350เมกะเฮิร์ตซ์/5725-5850เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับสูงสุด | 43dBm(20วัตต์) | 43dBm(20วัตต์) |
| กำลังไฟเข้าทริกเกอร์ | ต่ำสุด:3dBm สูงสุด:23dBm | ต่ำสุด:3dBm สูงสุด:23dBm |
| แรงดันไฟฟ้าในการชาร์จ | 16.8V/3A |