| Tổng công suất đầu ra | 13 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích cỡ | 278*137*42mm |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Nguồn điện | bộ chuyển đổi AC 50 đến 60Hz (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| Kích thước | 238*134*57mm (không bao gồm ăng-ten) |
| tổng trọng lượng | 1,0 kg |
| Bán kính che chắn | 30-100 mét ở -75dBm (thay đổi tùy theo cường độ tín hiệu cục bộ) |
| pin tích hợp | 7.4V/8000mAh |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 1000Watt |
| Cân nặng | 65kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 100-600m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
|---|---|
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC, Với bộ điều hợp AC |
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
| Màu sắc | Đen, Đen tiêu chuẩn |
| Tình trạng | Mới |
| Tần số hoạt động | BDS-B1: 1561,098 MHz GPS-L1, GAL-E1: 1575,42 MHz GLO-G1: 1602 MHz |
|---|---|
| Định vị chính xác | Không nhiễu: Ngang 1,5m, Độ cao 1,5m Có nhiễu: Ngang 10m, Độ cao 10m |
| Độ chính xác về vận tốc | .20,2m/s (95%) |
| Độ chính xác thời gian | 100ns (95%) |
| Điện áp hoạt động | 6-33V |
| Bán kính gây nhiễu | 1-2km |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 40W |
| Trọng lượng động cơ chính | 12kg |
| Kích cỡ | 346×216×100mm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Công suất đầu ra | 50W mỗi băng tần, 50W-100W (47-50dBm),100W (50dBm),100Watts,50w(47dBm) |
|---|---|
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Nguồn điện | Ắc quy |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |
| Kênh đầu ra | 4 đầu ra |
|---|---|
| Tần số khối | 900-5850 MHz |
| Phạm vi gây nhiễu | 800m-1,2km |
| Nguồn điện | DC28V |
| Ăng -ten tăng | 10DBi |
| Tổng công suất | 550W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V |
| phạm vi giao thoa | 1000-2000m |
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Đen |
| Tiêu thụ điện năng | 140W |
|---|---|
| Cân nặng | 4,3kg (Trọng lượng đóng gói: 7kg) |
| Kích cỡ | 660×290×50mm |
| Thời gian làm việc của pin | 60 phút |
| bật/tắt | 3 công tắc độc lập cho mỗi băng tần |