| Dải tần số phát hiện | Hỗ trợ quét tùy chỉnh 70 MHz-6,2 GHz, Các băng tần mặc định bao gồm 400 MHz, 800 MHz, 900 MHz, 1,2 G |
|---|---|
| Bán kính phát hiện | 21,5km (Tầm nhìn tốt và môi trường điện từ) |
| Thời gian phản hồi phát hiện | S3s (8 dải tần) |
| Ngôn ngữ được hỗ trợ | Tiếng Trung, tiếng Anh, ngôn ngữ khác có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +50°C |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 28V |
| Cân nặng | 75kg |
| Kích thước ăng-ten ngoài | 640×540×550mm (D×H×W) |
| Phạm vi độ ẩm | 5%-95% |
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Nguồn điện đầu vào | 0~20dBm |
| Nguồn điện | 5V~16V/2A DC |
| Độ ẩm hoạt động | Độ ẩm tương đối lên tới 75% |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Cân nặng | 10 kg |
| Kích thước (L×W×H) | 300×200×150mm |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, AC 100 đến 240V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 2,5 Watt |
| Cân nặng | 850g |
| Kích thước | 78x34x138mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| Kích thước | 380(L) * 300(W) * 90(H)mm |
| Cân nặng | 7kg |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Tiêu thụ năng lượng | 240W |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 180W |
| Kích thước | 300×200×150mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nguồn điện | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| Cân nặng | 16kg |
| Kích thước | 500×500×200mm (L×W×H) |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-100km |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +55°C |
| Kích thước | 380(L) × 300(W) × 90(H) mm |
| Cân nặng | 7kg |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Cách sử dụng | Cảnh sát thực thi pháp luật an ninh quân sự, thiết bị bí mật |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |