| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| ขนาด | 238*134*57 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักรวม | 1.0 กก |
| รัศมีการป้องกัน | 30-100 เมตร ที่ -75dBm (แตกต่างกันไปตามความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| ขนาด | 592×395×265มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| จำนวนเสาอากาศ | 3 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 1000วัตต์ |
| น้ำหนัก | 65กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 100-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC, พร้อมอุปกรณ์ปรับเปลี่ยน AC |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
| สี | สีดำ, สีดำมาตรฐาน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ความถี่ในการทำงาน | BDS-B1: 1561.098MHz GPS-L1, GAL-E1: 1575.42MHz GLO-G1: 1602MHz |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ไม่มีการรบกวน: แนวนอน ≤1.5m, ระดับความสูง ≤1.5m โดยมีการรบกวน: แนวนอน ≤10m, ระดับความสูง ≤10m |
| ความแม่นยำของความเร็ว | ≤0.2ม./วินาที (95%) |
| ความแม่นยำในการกำหนดเวลา | ≤100ns (95%) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 6-33V |
| รัศมีการรบกวน | 1-2 กม |
|---|---|
| กำลังขับ | 40W |
| น้ำหนักเครื่องยนต์หลัก | 12กก |
| ขนาด | 346×216×100มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| กำลังขับ | 50W ต่อแบนด์,50W-100W (47-50dBm),100W (50dBm),100Watts,50w(47dBm) |
|---|---|
| น้ำหนัก | 45กก.,10.5กก.,>50กก.,<4กก.,17กก |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| ช่องสัญญาณเอาท์พุต | 4 เอาท์พุต |
|---|---|
| บล็อกความถี่ | 900-5850MHz |
| ระยะการติดขัด | 800ม.-1.2กม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | DC28V |
| การได้รับเสาอากาศ | 10dBi |
| กำลังทั้งหมด | 550W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
| ช่วงสัญญาณรบกวน | 1,000-2,000ม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | สีดำ |
| การใช้พลังงาน | 140W |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.3กก. (น้ำหนักบรรจุ: 7กก.) |
| ขนาด | 660×290×50มม |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 60 นาที |
| เปิด/ปิด | สวิตช์อิสระ 3 ตัวสำหรับแต่ละแบนด์ |