| Trọng lượng đơn vị chính | 6kg |
|---|---|
| Kích thước | 120×21×10cm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +50 ° C. |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Tổng công suất | 40W |
|---|---|
| Ăng -ten tăng | 10DBi |
| Kênh đầu ra | 4 |
| Phạm vi gây nhiễu | 800m-1,2km |
| Tần số bị chặn | 900 MHz, 1575 MHz, 2400 MHz, 5800 MHz |
| Tên | Máy gây nhiễu bom đoàn xe |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng kể từ ngày giao hàng |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến 50°C |
| tổng trọng lượng | 60kg |
| Kích thước gói hàng | 800*700*600mm |
| Tên | Máy nhiễu GPS điện thoại di động |
|---|---|
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Thời gian làm việc | 50 phút |
| Chức năng | Tín hiệu khối máy bay không người lái của máy bay không người lái, tín hiệu RF cô lập |
|---|---|
| Nguồn điện | Ắc quy |
| Kích cỡ | Kích thước trung bình, 320*200*460mm,76*20*26cm,37.5*29*10cm |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |
| Phạm vi hoạt động | 2 km |
|---|---|
| Tần số gây nhiễu | GPS, WIFI 2.4G, 5.8G |
| Hệ thống mục tiêu | UAV, Máy bay không người lái, Máy bay trái phép |
| Ứng dụng | An ninh, Quân sự, Bảo vệ cơ sở hạ tầng quan trọng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
|---|---|
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 5% -95% không phụ |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Đen |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
|---|---|
| thời gian sạc | 5 giờ |
| Sức mạnh hoạt động | 90-260V AC hoặc 12/24V DC |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 5% -95% không phụ |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Tên | Thiết bị phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Các loại máy bay không người lái có thể phát hiện được | Máy bay không người lái dòng DJI, máy bay không người lái đi qua, và máy bay không người lái truyền |
| Khoảng cách phát hiện | 1-2km |
| Dải tần số phát hiện | 300 MHz - 6200 MHz |
| Phạm vi điện áp cung cấp | 9-36V |
| Nguồn điện | AC 220V-DC 24V |
|---|---|
| Thời gian làm việc của pin | 30 phút |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Ống ức bảng điều khiển | Tăng 10dBi |