| Pin tích hợp | 27/28V DC,220V,28V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 2-3km |
| Công suất đầu ra | 78W |
| Kích cỡ | 346×216×100mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V DC |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
| điều chế nội bộ | Tần số nhảy FM |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 11 |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16kg |
|---|---|
| Kích thước | 350×190×490mm |
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |
| Nguồn điện | AC110-240V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (phụ thuộc vào môi trường) |
| Cân nặng | 65kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Kích thước | 300×200×150mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Công suất đầu ra | 65W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 120 watt |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Cân nặng | 11kg |
| Kích thước | 45×30×15cm |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W mỗi băng tần, 50W-100W (47-50dBm),100W (50dBm),100Watts,50w(47dBm) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Tên | Máy gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Nguồn điện | AC100-240V |
| Thời gian làm việc | 40 phút |
| Cân nặng | 1,2 kg |
| Kích thước | 145 x 95 x 45mm |
| Tên | Máy gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Phương hướng | Đa hướng 360 độ |
| Kích thước đơn vị chính | 280×180×90mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Chiều dài ăng-ten | 500mm |
| nhiệt độ môi trường | -40oC đến +55oC |
| Tên | Máy gây nhiễu máy bay không người lái chống UAV |
|---|---|
| tuổi thọ pin | 45-70 phút |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +55oC |
| Tiêu thụ điện năng | 55W |
| Kích thước | 277×80×51mm |