| Công suất đầu ra | >20W |
|---|---|
| Trọng lượng đơn vị chính | 1.1kg |
| Kích cỡ | 500×42×100mm |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +50 ° C. |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| tuổi thọ pin | 45-70 phút |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Kích thước | 277 × 80 × 51mm |
| Cân nặng | 2kg (thiết bị), 3,6kg (đóng gói) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V 50HZ |
| Độ cao tối đa | 2.500 m |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Cân nặng | 150 kg (bao gồm nền tảng đám mây và thiết bị gây nhiễu) |
| Thời gian làm việc của pin | 45-70 phút |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 192W |
| Cân nặng | 4,3kg (Thiết bị), 11kg (Đóng gói) |
| Kích cỡ | 700*680*30mm |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Trọng lượng tịnh | 16kg |
|---|---|
| Tổng công suất | 75W |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Kích thước gói hàng | 550x450x300mm |
| Bán kính che chắn | 20-500 mét ở -75dBm |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu môi trường) |
| Cân nặng | 65kg |
| Kích thước ăng-ten bảng điều khiển bên ngoài | 640*540*550mm (Dài * Cao * Rộng) |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Thời gian làm việc | 50 phút |
|---|---|
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn điện | AC100-240V |
| Tiêu thụ điện năng | 350W |
|---|---|
| Kích thước | 490×340×90mm |
| Thời gian làm việc của pin | 60 phút |
| Tổng công suất đầu ra | 125W |
| Tăng ăng-ten bảng định hướng | 5,8G>12dBi, 2,4G>10dBi, 1,5G>8dBi, 900M>5dBi, 433M>3dBi |
| Tiêu thụ điện năng | 1000W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V, DC24-28V |
| Trọng lượng động cơ chính | 45kg |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Phạm vi điện áp cung cấp | 9-36V |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |