| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nguồn điện | Pin bên trong: 24V, 8.5A |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
| Thời gian chạy pin | 40-50 phút |
| Tổng công suất đầu ra | 125W |
| Tiêu thụ điện năng | 250W |
| Tên | Hệ thống phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Phát hiện và xác định các loại máy bay không người lái | Máy bay không người lái dòng DJI, FPV, Xiaomi, Yuneec, Hubsan, Powervision, máy bay không người lái |
| Dải tần số phát hiện | 900 MHz,1.2GHz,1.4GHz, 2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Khoảng cách phát hiện và định vị | 1~10KM |
| Chiều cao phát hiện | 0m~1000m |
| Tên | Máy gây nhiễu bom đoàn xe |
|---|---|
| Kích thước | 661×460×270mm |
| Cân nặng | 55kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu 5G di động |
|---|---|
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 53mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe hơi AC 100-240V hoặc 12V |
| Công suất đầu ra | 1W mỗi băng tần, tổng cộng 21W |
| Tên | Máy tăng cường máy bay không người lái |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Ứng dụng | Mô-đun chống máy bay không người lái |
| Trọng lượng tịnh | 0,9kg |
| Tổng công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Bán kính gây nhiễu | 1-2km |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 40W |
| Trọng lượng động cơ chính | 12kg |
| Kích cỡ | 346×216×100mm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Độ ẩm hoạt động | 30% - 95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
| Kích thước | 385×307×180mm |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
| Nguồn điện | AC220V, DC24-28V |