| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| sử dụng ngoài trời | Hệ thống chống máy bay không người lái / Máy bay không người lái / Máy gây nhiễu không người lái |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16,8kg |
|---|---|
| Kích cỡ | 350×190×490mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Thời gian chạy pin | 1,5 giờ (24V, 24A) |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |
| Tổng công suất đầu ra | 145W |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
| Tiêu thụ điện năng | 140W |
| anten bảng định hướng | 8dbi |
| Nguồn điện | Pin bên trong: 28V, 5A (1 giờ); Tương thích với pin ngoài |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Điểm nổi bật chính | gây nhiễu |
| Ứng dụng | Thiết bị bảo vệ |
| Chức năng | Máy gây nhiễu máy bay không người lái |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| sử dụng ngoài trời | Hệ thống chống máy bay không người lái / Máy bay không người lái / Máy gây nhiễu không người lái |
| Tần số phát hiện | 20MHz-6GHz |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | >500m-5km |
| Góc phát hiện | 360° |
| Định vị chính xác | 20m (TDOA), 5m (độ phân giải) |
| Các loại tín hiệu mồi nhử | GPS, GLONASS, GALILEO, BD |
| Nguồn điện | AC110-240V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu môi trường) |
| Cân nặng | 75kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Thời gian làm việc của pin | 60 phút |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
| Tiêu thụ điện năng | 140W |
| Cân nặng | 4,3 KG (Đơn vị) 7 KG (Đóng gói) |
| Kích cỡ | 660×290×50mm |
| Kích thước | 513×462×233mm |
|---|---|
| Cân nặng | 29,9 kg |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| phạm vi khối | 100-500m (phụ thuộc vào môi trường địa phương) |
| Tiêu thụ năng lượng | 1180W |