| Tên | Máy nhiễu tín hiệu UAV |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 120W-130W |
| Kích thước | 550x190x60mm |
| Nguồn điện | AC110 hoặc 220-240V / DC 27V |
| Cân nặng | 10kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
|---|---|
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 5% -95% không phụ |
| làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Sức mạnh hoạt động | Bộ nguồn bên trong 90-260V AC / 24V DC |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Tên | Súng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Điện áp | 27/28V DC,220V,28V |
| Kích cỡ | Kích thước trung bình, 320*200*460mm,76*20*26cm,37.5*29*10cm |
| Tên | Bộ chặn tín hiệu Drone |
|---|---|
| Trọng lượng máy chủ | 2kg |
| Môi trường làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| lượng pin | 2 đơn vị |
| Tổng công suất đầu ra | 30W |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 40W |
| Ắc quy | +24V/5AH LiFe PO4 |
| Thời gian làm việc | 1,5 giờ |
| Kích thước hộp bên trong | 450×350×300mm |
| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu ba lô |
|---|---|
| Tính năng giả mạo điều hướng | Chiếu vùng cấm bay của máy bay không người lái (Hạ cánh cưỡng bức), Dịch chuyển hướng; |
| Khoảng cách phòng thủ | 1-5km (công suất PA RF 25W); |
| Thời gian can thiệp lừa dối | 2 giây; |
| Góc đánh lừa hiệu quả | ngang: 360 °, dọc: ±90 °; |
| Tên | Thiết bị chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 80% |
| Kích thước thiết bị | 513mm × 462mm × 233mm |
| Trọng lượng thiết bị | 40kg |
| Điện áp | AC110V hoặc 220-240V / DC 24V-27V |
| Tên | Máy gây nhiễu không người lái Wifi |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -10℃ đến +50℃ |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | ≤80% |
| Tiêu thụ điện năng | ≤360W |
| Ắc quy | 24V, 33AH, pin dự phòng tích hợp cho thời gian hoạt động 90-120 phút |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Điện áp | 27/28V DC,220V,28V |
| Nhận được | 45/50dB,50dB,45dB |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Đen |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |