| Tiêu thụ năng lượng | 150W |
|---|---|
| Kích thước | 220×110×146mm |
| Cân nặng | 5,5kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 50-200m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
|---|---|
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích cỡ | 278*137*42mm |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Tiêu thụ điện năng | 60 watt |
|---|---|
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích cỡ | 278*137*42mm |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Kiểu | Thiết bị gây nhiễu GPS, WiFi, RF |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 160W |
| Kích thước | 830*370*240mm |
| Cân nặng | 7,3kg (đơn vị), 18kg (gói) |
| tuổi thọ pin | 30-40 phút |
| Tên | Thiết bị chống nhiễu Drone |
|---|---|
| Dải tần số | 2400-2500 MHz | 5150-5350 MHz/5725-5850 MHz |
| Công suất đầu ra tối đa | 43dBm(20W) | 43dBm(20W) |
| Công suất kích hoạt đầu vào | Tối thiểu:3dBm Tối đa:23dBm | Tối thiểu:3dBmTối đa:23dBm |
| Điện áp sạc | 16,8V/3A |
| Tên | Thiết bị chống nhiễu Drone |
|---|---|
| Dải tần số | 2400-2500 MHz | 5150-5350 MHz/5725-5850 MHz |
| Công suất kích hoạt đầu vào | Tối thiểu:3dBm Tối đa:23dBm | Tối thiểu:3dBmTối đa:23dBm |
| Cung cấp hiện tại | 3,2A@Bĩu môi 43dBm 16,8V | 3,2A@Bĩu môi 43dBm 16,8V |
| Nhiệt độ bảo quản | 40oC~+150oC |
| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
| Kích cỡ | 746mmLx288mmHx79mmW,Kích thước tùy chỉnh,19,8*10,8cm,37,5*29*10cm,320mm x 180mm x 100mm |
| Màu sắc | Đen, Đen tiêu chuẩn |
| Tình trạng | Mới |
| Tên | gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Kích cỡ | 14,5 * 9,5cm, 20 * 10cm hoặc Tùy chỉnh, 21,5 * 20cm, 16 * 11cm, tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 1 năm, 12 tháng, 6 tháng, 2 năm |
| Cân nặng | 1-2kg,40g,60g,28g |
| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước | 145x80x45mm |
| Cân nặng | 1,0 kg |
| Thời gian làm việc | Hơn 3 giờ với pin Ni-MH 8000mAH |
| tuổi thọ pin | 45-70 phút |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 55W |
| Cân nặng | 2kg (thiết bị), 3,6kg (đóng gói) |
| Kích thước | 277×80×51mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +55oC |