| Nhiệt độ làm việc | -20 đến +55°C |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Trọng lượng máy chủ | 86kg |
| Công suất đầu ra | 630W |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 24V |
| Chế độ cung cấp điện | Pin bên trong 1h: 28V, 5A Hoặc Pin ngoài |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 125W |
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| anten bảng định hướng | 8dbi |
| Kích cỡ | 660X290X50mm |
| Tổng công suất đầu ra | 125W |
|---|---|
| Thời gian chạy pin | 60 phút |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
| Cân nặng | 4,9kg, Trọng lượng đóng gói: 6,5kg |
| Kích thước | 490×340×90mm |
| Thời gian làm việc của pin | 40 phút |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Cân nặng | 4.3kg, trọng lượng đóng gói: 7kg |
| Kích cỡ | 660X290X50mm |
| anten bảng định hướng | 8dbi |
| Tên | Máy gây nhiễu bom đoàn xe |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V |
| Công suất đầu ra | 915W |
| Cân nặng | 75kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| pin tích hợp | 24V10A (cung cấp 2 giờ hoạt động liên tục) |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | > 1500 mét (tối đa 2000m đối với UAV tiêu chuẩn) |
| Kích thước (L×W×H) | 785×268×91mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 6kg |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Tổng công suất đầu ra | 160W |
|---|---|
| Đầu vào nguồn | AC220V/DC24V |
| Tiêu thụ điện năng | 280W |
| Ăng ten | Anten bảng định hướng 8dBi |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phương pháp kiểm soát | Bảng điều khiển |
|---|---|
| Cân nặng | 20kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 65°C |
| Ăng -ten tăng | 3-8dbi |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 400W |
| Cân nặng | 15kg |
|---|---|
| Kích thước | 320×120×430mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Tên | Thiết bị giả mạo gây nhiễu phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Tần số phát hiện | 20MHz-6GHz |
| Phạm vi phát hiện | >500m-5km |
| Góc phát hiện | 360° |
| Loại tín hiệu mồi nhử | GPS, GLONASS, GALILEO, BD |