| Trọng lượng tịnh | 7.0kg |
|---|---|
| Kích thước | 238mm (rộng) × 60mm (cao) × 395mm (dài) |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
| Bán kính che chắn | 5-50 mét @ -75dBm (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Màu sắc | Đen |
| Bán kính gây nhiễu | 3m đến 30m (20m đến 100m đối với máy bay không người lái UAV) |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W mỗi băng tần, tổng cộng 10W |
| Nguồn điện | AC 100-240V 50/60Hz đến DC 12V |
| Kích thước | 145 x 95 x 45mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Tên | Máy gây nhiễu máy bay không người lái di động |
|---|---|
| Màu thiết bị | Màu xanh lá |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến 65oC |
| Dòng điện làm việc | 4-5A |
| Dung lượng pin | 32000mAh |
| Kích thước | 189×55×24mm |
|---|---|
| Cân nặng | 1,5kg |
| Khoảng cách gây nhiễu | 100-500m |
| Ăng ten | Sợi thủy tinh Omni-φ20 × 300mm |
| Màu thiết bị | Đen |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Dải tần số | 20-6000 MHz |
| tổng trọng lượng | 45kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +65oC |
| Phạm vi gây nhiễu | 500-2000m (tùy thuộc vào điều kiện mạng tín hiệu) |
| Tên | Thiết bị chống nhiễu Drone |
|---|---|
| Tần số hoạt động | L1: 1575,42 MHz B1: 1561,098 MHz |
| Khả năng chống nhiễu | Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu đơn: ≥105dB Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu ba: ≥95dB |
| Độ chính xác về vận tốc | .20,2m/s (95%) |
| Độ chính xác thời gian | 100ns (95%) |
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Đen tiêu chuẩn |
| Ứng dụng | An toàn công cộng, Dành cho bà bầu. Chống theo dõi Chống gián điệp Chống bức xạ, Điều khiển máy bay |
| Cân nặng | 10,5kg, 12kg, 10,92kg(24,07lbs), 45kg |
| Tình trạng | Mới |
| Tên | Thiết bị giả mạo gây nhiễu phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Sản lượng điện | 10mw |
| Bảo hiểm | Toàn bộ không phận 360° |
| Thời gian phản ứng | <10,0 giây |
| Dung sai tần số | ≤ ±2×10-6 |
| Thời gian làm việc của pin | 30 phút |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
| Tiêu thụ điện năng | 145W |
| Kích cỡ | 277 × 80 × 51mm |
| Ống ức bảng điều khiển | Tăng 8dBi |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng | 240W |
| Cân nặng | 7kg |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Kích thước | 380(L) * 300(W) * 90(H)mm |