| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số | 800~1500MHz;2400~2485MHz;5100~5950MHz |
| Phát hiện máy bay không người lái | Máy bay không người lái bao gồm DJI Autel fpv, v.v. |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số | 800-1500 MHz, 2400-2485 MHz, 5150-5950 MHz |
| Phát hiện máy bay không người lái | Máy bay không người lái bao gồm DJI Autel fpv, v.v. |
| Tần số phát hiện | 100 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Khoảng cách của bộ đếm | 1km - 10km |
| Chiều cao phát hiện | 0m - 1000m |
| Điện áp nguồn bên ngoài | 100-240V |
| Kích cỡ | Φ×H (600mm×425mm) ±2mm |
| Các dải tần số phát hiện | Quét, phát hiện và hiển thị tần số đầy đủ 70 MHz-6GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | ≥10km (phụ thuộc vào điều kiện làm việc) |
| Phạm vi phát hiện | Ngang: bao phủ 360° Dọc: -90° đến 90° |
| Dải tần số phát hiện chính | 800 MHz, 900 MHz, 1,2GHz, 1,4GHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Trọng lượng thiết bị phát hiện | ≤15Kg |
| Phạm vi phát hiện | 1-5km (tùy thuộc vào môi trường) |
|---|---|
| Dải tần số | 900 MHz, 1.4GHz, 2.4GHZ, 5.2GHZ, 5.8GHz |
| Các mô hình máy bay không người lái có thể định vị | Dji Mavic, Air, Mini, Fpv, Dòng Avata |
| Phát hiện bầy máy bay không người lái | ≥5 máy bay không người lái cùng lúc |
| Thời gian làm mới phát hiện | 4-6 giây |
| Phạm vi phát hiện | 1-10 km |
|---|---|
| Tần số phát hiện | 400-6000 MHz |
| Điện áp cung cấp bên ngoài | 100 ~ 220V AC |
| Độ phân giải màn hình | 1080P (1920×1200) |
| Kích thước | 510mm × 440mm × 210mm (±2mm) |
| Bán kính phát hiện | 1,5-2km (môi trường đô thị) 2-3km (môi trường không gian mở) |
|---|---|
| Dải tần số phát hiện | 100MHz-6GHz |
| Số lượng phát hiện | 10 máy bay không người lái cùng lúc |
| Dung lượng pin | 8000mAh |
| Kích thước máy chủ | Dài*W*H: (185mm*80mm*33mm)±5mm |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Máy dò không người lái bền bỉ |
| Bán kính phát hiện | 0 ~ 5km + (Tồn tại khác nhau do môi trường khác nhau và |
| Tên sản phẩm | Máy phát hiện máy bay không người lái |
| Tùy chỉnh tần số | 30 MHz~6GHz |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | bền, bền |
| Tên sản phẩm | Máy dò máy bay không người lái |
| Dải phát hiện | 900 MHz, 1,4 MHz, 2,4 GHz, 5,8 GHz, Wi-Fi |
| Kích cỡ | 177*89*29.5mm |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Máy dò không người lái bền bỉ |
| Bán kính phát hiện | 0 ~ 5km + (Tồn tại khác nhau do môi trường khác nhau và |
| Tên sản phẩm | Máy phát hiện máy bay không người lái |
| Tùy chỉnh tần số | 30 MHz~6GHz |