| Các mô hình máy bay không người lái có thể định vị | Dji Mavic, Air, Mini, Fpv, Dòng Avata |
|---|---|
| Dải tần số | 900M, 1.2G, 2.4G, 5.2G, 5.8GHz |
| Phạm vi phát hiện | Bán kính 1-10km (thay đổi tùy theo môi trường và kiểu máy bay không người lái) |
| Thời gian làm mới phát hiện | 4-6 giây (thay đổi tùy theo môi trường và kiểu máy bay không người lái) |
| Kích thước | 520mm × 415mm × 224mm ±2mm (đóng thùng) |
| Tên | Thiết bị phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kích thước | Dài*R*H(185mm*80mm*33mm) |
| Phạm vi | 1 ~ 2KM |
| Tên | Thiết bị phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Dải tần phát hiện | Hỗ trợ quét tùy chỉnh 70 MHz-6,2 GHz, Các băng tần mặc định bao gồm 400 MHz, 800 MHz, 900 MHz, 1,2 G |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +50°C |
| Hỗ trợ quét tùy chỉnh 70 MHz-6.2GHz, Các băng tần mặc định bao gồm 400 MHz, 800 MHz, 900 MHz, 1.2GHz | 21,5km (Tầm nhìn tốt và môi trường điện từ) |
| Thời gian phản hồi phát hiện | S3s (8 dải tần) |
| Tên | Thiết bị phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi | 1-10km (Thay đổi tùy theo môi trường và mẫu máy bay không người lái) |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Chức năng | Phát hiện máy bay không người lái và chụp màn hình FPV |
| Dải tần số | 70-6200 MHz |
| Bán kính phát hiện | ≥1,5km |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Chức năng | Phát hiện máy bay không người lái và chụp màn hình FPV |
| Dải tần số | 70-6200 MHz |
| Bán kính phát hiện | ≥1,5km |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số | 800~1500MHz;2400~2485MHz;5100~5950MHz |
| Phát hiện máy bay không người lái | Máy bay không người lái bao gồm DJI Autel fpv, v.v. |
| DetectioDetection Bandsn Bands | 900 MHz, 1,4 MHz, 2,4 GHz, 5,8 GHz, Wi-Fi |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 0-3km+ (thay đổi tùy theo môi trường và loại máy bay không người lái) |
| Dung lượng pin | 12000mAh |
| Sạc điện | DC9V, 2A |
| Kích cỡ | 177mm × 89mm × 29,5mm (± 2 mm) |
| Mô hình máy bay không người lái có thể phát hiện | DJI, AUTEL, FIMI, DAHUA, PowerVision, YUNEEC, UDIRC và các nhãn hiệu phổ biến khác, bao gồm cả FPV t |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | Bán kính 1-8km (thay đổi tùy theo môi trường và kiểu máy bay không người lái) |
| Phạm vi độ cao | 0-1000 mét |
| Độ chính xác góc phương vị | ≤1,5° (RMS) |
| Độ chính xác vị trí | ≤10 mét |
| Tần số phát hiện | 300 MHz~6GHz |
|---|---|
| Độ cao phát hiện | 0-1200m |
| Bán kính phát hiện | 5km (có thể thay đổi tùy theo môi trường và kiểu máy bay không người lái) |
| Tiêu thụ năng lượng phát hiện | ≤100W |
| Phạm vi gây nhiễu | Ngang: 360°; dọc: -90° đến +90° |