| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Sử dụng | Ô tô, cầm tay |
| Chức năng | Theo dõi GPS, Giám sát nhiên liệu/nhiệt độ, Nút hoảng loạn SOS, Chống nhiễu, thiết bị theo dõi gps c |
| Kích cỡ | 630 × 500 × 350mm (không bao gồm ăng-ten) |
| ban nhạc GSM | Bốn băng tần, GSM/UMTS, 850/ 900/ 1800/ 1900 MHz |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Tổng công suất | 330W |
| Kích thước gói hàng | 800×700×600mm |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz (AC110 hoặc 240V-DC27V) |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| Tổng công suất đầu ra | 200W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V, DC 28V |
| Cân nặng | 24kg |
| Kích thước | 520×300×250mm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nguồn điện | AC110-240V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (phụ thuộc vào môi trường) |
| Cân nặng | 65kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
| Độ phẳng trong dải | 2dB |
|---|---|
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Nguồn điện | 220VAC/48VDC (tùy chọn) |
| Màu sắc | Như Hình Ảnh Hiển Thị |
| Kiểu | Đồ thể thao, Đồ bơi & Đồ đi biển, Áo dây, WCDMA, trang phục bikini |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 100 w |
| Tính thường xuyên | 5700-5850 MHZ |
| Điện áp làm việc | 8A~10A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 150W-200W |
| Tính thường xuyên | 1170-1280MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |
| Tên | Súng chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Điện áp | 27/28V DC,220V,28V |
| Kích cỡ | Kích thước trung bình, 320*200*460mm,76*20*26cm,37.5*29*10cm |
| Tên | Máy gây nhiễu bom đoàn xe |
|---|---|
| Kích thước | 661×460×270mm |
| Cân nặng | 55kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
| Công suất đầu ra | >20W |
|---|---|
| Trọng lượng đơn vị chính | 1.1kg |
| Kích cỡ | 500×42×100mm |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +50 ° C. |