| Tên | Bộ chặn tín hiệu GPS |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Cân nặng | 15 kg |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Dải tần số | 20-6000 MHz |
| tổng trọng lượng | 45kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +65oC |
| Phạm vi gây nhiễu | 500-2000m (tùy thuộc vào điều kiện mạng tín hiệu) |
| Tổng công suất đầu ra | 90 watt |
|---|---|
| Cân nặng | 15kg |
| Kích thước | 320×120×430mm (dài × rộng × cao) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-200m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
|---|---|
| Cân nặng | 21kg |
| Kích thước | 385×307×180mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +65oC |
| Phạm vi gây nhiễu | 500m đến 2000m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tên | Máy gây nhiễu bom đoàn xe |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng kể từ ngày giao hàng |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến 50°C |
| tổng trọng lượng | 60kg |
| Kích thước gói hàng | 800*700*600mm |
| Tên | Máy gây nhiễu ba lô |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-220V |
| Khu vực bảo vệ | 30-500M (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Cân nặng | 12kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tiêu thụ điện năng | 400Watt |
| Cân nặng | 15kg |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động trong tù |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
| Loại ăng-ten | Anten định hướng có độ lợi cao |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-100m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tên | Máy gây nhiễu không người lái UAV |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 450×105×60mm |
| Trọng lượng sản phẩm | Khoảng 1,5kg |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 20W, 5-10W mỗi băng tần |
| Loại tín hiệu kẹt giấy | Tín hiệu Drone RC 2.4G/5.8GHz/GPS GLONASS L1 |
| Nguồn điện | 50-60Hz, AC 100-240V |
|---|---|
| pin tích hợp | 4300mAh |
| Thời gian làm việc | 1,5 giờ |
| Phạm vi hiệu quả | 10-30 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Cân nặng | 950g |