| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 1550-1620MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 170*94*26,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 2400-2500MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 170*94*26,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 5725-5850MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 170*94*26,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 200W |
| Tính thường xuyên | 2.4G 2400-2485 MHz |
| Bảo hành chất lượng | 12 tháng |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 720-1020 MHz |
| Kích thước | 117*40*18mm |
| Cân nặng | 230g |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Điện áp - Nguồn cung cấp | 24-28V, 0,8-1A |
| Tính thường xuyên | 5.2G, 5.8G |
| Cung cấp điện áp | 24-28V, 0,8-1A |
| Công suất đầu ra | 10W |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 720-1020 MHz |
| Kích thước | 117*40*18mm |
| Cân nặng | 230g |
| Công suất đầu ra | 1300W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V hoặc 48V DC |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Ắc quy | Tích hợp 27V 56Ah |
|---|---|
| Kích thước | 630×500×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| tổng trọng lượng | 56kg (bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V DC |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
| điều chế nội bộ | Tần số nhảy FM |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 11 |