| Tên | Súng gây nhiễu không người lái |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 37dBm |
| Nguồn điện | Pin tích hợp 24V, 8A (hoạt động hết công suất 120 phút) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Cân nặng | 15 kg |
|---|---|
| Kích thước (L×W×H) | 320×120×430mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Cân nặng | 15kg |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 320×120×430mm (dài × rộng × cao) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (phụ thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tổng công suất đầu ra | 80W |
|---|---|
| Kích thước | 45×30×25cm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-100 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 90 watt |
| Tiêu thụ điện năng | 300Watt |
| Số mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Số Anten | 6 |
| Độ ẩm | Lên tới 80% |
|---|---|
| Dải tần số | 20-6000 MHz |
| tổng trọng lượng | 45kg |
| Phạm vi gây nhiễu | 500-2000m |
| Hệ thống làm mát | 4 quạt làm mát |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu môi trường) |
| Cân nặng | 65kg |
| Kích thước ăng-ten bảng điều khiển bên ngoài | 640*540*550mm (Dài * Cao * Rộng) |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16kg |
|---|---|
| Kích thước | 350×190×490mm |
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |
| Độ ẩm hoạt động | 30% - 95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
| Kích thước | 385×307×180mm |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
| Nguồn điện | AC220V, DC24-28V |
| Nguồn điện | AC110-240V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu môi trường) |
| Cân nặng | 75kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |