| Nguồn điện | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1015W |
| Cân nặng | 65kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nguồn điện | AC110-240V |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1000W |
| Cân nặng | 65kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Cân nặng | 30kg |
| Tổng công suất đầu ra | 500 watt |
| Nguồn điện | AC220V hoặc DC 28V |
| Đầu vào nguồn | AC 110-240V |
|---|---|
| Nguồn điện | 165W |
| Cân nặng | 6,5kg |
| Kích thước sản phẩm | 440×410×120mm |
| Độ ẩm | ≤85%RH |
| Tên | Máy gây nhiễu bom đoàn xe |
|---|---|
| Trường hợp của con cá voi | 1440, 30kg |
| Độ ẩm | 5% đến 90% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +60 |
| Cân nặng | 90 kg (chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten và phụ kiện) |
| Trọng lượng đơn vị chính | 45kg |
|---|---|
| Kích thước | 513*462*233mm |
| Anten đa năng | 8 đơn vị |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -30 đến 60 ° C. |
| Tổng công suất | 350W |
| Bán kính che chắn | 300-1000 mét ở -75dBm |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Nhiệt độ làm việc | -30℃-60℃ |
|---|---|
| Tổng công suất | 400W |
| Bán kính che chắn | 50-350 mét ở -75dBm |
| Kích thước gói hàng | 800×700×600mm |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (AC110/240V-DC27V) |
|---|---|
| Kích thước | 335 x 238 x 60mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Tổng công suất | 70W |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Tên | Máy gây nhiễu bom đoàn xe |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1300 Watt |
| Nguồn tín hiệu | DDS |
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V hoặc 48V DC |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 13 |