| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Tốc độ dữ liệu | Đang tìm kiếm: 2s |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Kích thước | 782mm × 549mm × 198mm (Ăng-ten) |
| Chế độ làm việc | Doppler xung |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 4-6 km (Máy bay không người lái RCS≈0,01 mét vuông) |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Tốc độ dữ liệu | Tìm kiếm: 2s |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Tính thường xuyên | 1,2-1,8 GHz |
|---|---|
| Bảo hiểm | Góc phương vị: 360° / Dọc: 40° |
| Tốc độ phát hiện | 1m/s - 75m/s |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | 150m |
| Mục tiêu phát hiện tối đa | 200 |
| Nguồn điện | AC220V/40W (Bảng đơn) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 4,8kg |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Tính thường xuyên | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Trọng lượng tịnh | 3,8kg |
| Bảo hiểm phương vị | 360° (cấu hình 4 bảng) |
|---|---|
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Trọng lượng tịnh | ≤50kg |
| Nguồn điện | AC220V/160W |
| Kích thước | 580mm × 580mm × 820mm |
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | ≤ 100m |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Kích thước | 682mm × 474mm × 232mm |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC200V~240V |
| Nguồn điện | AC200V~240V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | ≤ 85W (Bảng đơn) |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5 điểm tần số làm việc) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Tiêu thụ điện năng | ≤ 85W (Bảng đơn) |