| Độ cao bao phủ | 18° |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | > 3km (Thuyền) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Tốc độ dữ liệu | ≤1,5S |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +60°C |
| hệ thống làm việc | Doppler xung |
|---|---|
| Tần số làm việc | Ban nhạc X |
| Phạm vi phát hiện | ≥ 3,5km (DJI Phantom RCS≈0,01m2) |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5-10 km (Máy bay không người lái RCS≈0,01 mét vuông) |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Kích thước | 782mm × 549mm × 198mm (Ăng-ten) |
| Bảo hiểm | Góc phương vị 360° / Dọc 40° |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 1,2-1,8 GHz |
| hệ thống làm việc | 30.500 |
| Tốc độ phát hiện | 1m/s-75m/s |
| Tốc độ dữ liệu | ≥0,5Hz (Vòng quay ăng-ten ≥30 vòng/phút) |
| Trọng lượng tịnh | ≤50kg |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V/160W |
| Kích thước | 580mm × 580mm × 820mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Chế độ làm việc | Doppler xung |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Kích thước | 682mm × 474mm × 232mm |
| Chế độ làm việc | Doppler xung |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
| Tốc độ dữ liệu | Tìm kiếm: 2s |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Kích thước | 682mm × 474mm × 232mm |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Kích thước | 324mm x 295mm x 92mm |
| Tính thường xuyên | 1,2-1,8 GHz |
|---|---|
| Bảo hiểm | Góc phương vị: 360° / Dọc: 40° |
| Tốc độ phát hiện | 1 m/s - 75 m/s |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | 150m |
| Nguồn điện | điện áp xoay chiều 200-240V |
| Cân nặng | ≤18kg |
|---|---|
| Kích thước | 490mm x 340mm x 240mm |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |