| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | > 3km (Thuyền) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Tốc độ chính xác | ≤0,2m/giây |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 120W/Bảng |
| Nguồn điện | AC220V/120W |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | 150m |
|---|---|
| Số mục tiêu phát hiện tối đa | 200 |
| Nguồn điện | AC200-AC240 |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến +55oC |
| Kích cỡ | 820x925x360mm |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Độ cao bao phủ | 9 ° |
| Nguồn điện | AC220V/40W (Bảng đơn) |
| Kích thước | 432mm x 324mm x 79mm |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 2,5km (Người đi bộ) 5km (Phương tiện giao thông) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC220V/40W (Bảng đơn) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Trọng lượng tịnh | 3,8kg |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
|---|---|
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Bảo hiểm phương vị | Bảng đơn: 90° (Bảng kép: 180°, 3 bảng: 270°, 4 bảng: 360°) |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Chế độ làm việc | Mảng pha + Doppler xung |
| Kích thước | 324mm x 295mm x 92mm |
|---|---|
| Giao diện | Ethernet (giao thức UDP) |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |