| Tên | radar phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| ban nhạc hoạt động | Băng tần X. |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 8KM-15km |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Tên | Radar phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| tàu thuyền | 5km |
| Tên | radar giám sát trên mặt đất |
|---|---|
| Vận tốc mục tiêu | Lên đến 100 km/h |
| Kiểu | thăm dò |
| Độ chính xác phát hiện | ± 5 mét |
| Dải tần số hoạt động | C dải sóng C |
| Chế độ làm việc | Mảng pha + Doppler xung |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Trọng lượng tịnh | 10kg |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Nguồn điện | AC220V/40W |
| Kích thước | 445mm × 300mm × 400mm |
| Tên | radar an ninh xung quanh |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
|---|---|
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Bảo hiểm phương vị | ≥ 90° (tấm đơn) / 180° (tấm đôi) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | ≤ 100m |
|---|---|
| Chế độ làm việc | Doppler xung |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s - 45m/s |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 2,5km (Người đi bộ) 5km (Phương tiện giao thông) |
| Bảo hiểm phương vị | 4 bảng: 360° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC220V/160W |
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Kích thước | 682mm × 474mm × 232mm |
| Cân nặng | ≤ 30kg |