| Trọng lượng tịnh | 3,8kg |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Kích thước | 324mm x 295mm x 92mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
|---|---|
| Kích thước | 324mm x 295mm x 92mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +60°C |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Tốc độ dữ liệu | ≤1,5S |
| Giao diện | Ethernet (giao thức UDP) |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +60°C |
| Kích thước | 324mm x 295mm x 92mm |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Bảo hiểm phương vị | Bảng đơn: 90° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Kích thước | 490mm x 340mm x 240mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
|---|---|
| Kích thước | 324mm x 298mm x 86mm |
| Cung cấp/tiêu thụ điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/65W |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | ≤ 100m |
| Phạm vi phát hiện | 5km (DJI Phantom 3/4 RCS≈0,01m2) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Nhiệt độ làm việc & Nhiệt độ bảo quản | -40°C ~ +55°C / -40°C ~ +65°C |
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 5km (DJI Phantom 3/4 RCS≈0,01m2) |
| Tốc độ dữ liệu | Đang tìm kiếm: 2s |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Trọng lượng tịnh | ≤60kg (có PTZ) |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
| Phạm vi phát hiện | 5km (DJI Phantom 3/4 RCS≈0,01m2) |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Trọng lượng tịnh | ≤60kg (có PTZ) |