| Tên | Radar phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Kích thước | 324mm x 295mm x 92mm |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Chế độ làm việc | Mảng pha + Doppler xung |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Nguồn điện | AC220V/40W |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Nguồn điện | AC220V/40W |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Nguồn điện | AC220V/40W |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| hệ thống làm việc | Hệ thống mảng pha/Doppler xung |
| Dải tần số hoạt động | ban nhạc C |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Nguồn điện | AC220V/40W |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |