| Nguồn điện | điện áp xoay chiều 200-240V |
|---|---|
| Công suất định mức | 400W |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến +55oC |
| Kích cỡ | 820×925×360mm |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | 150m |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 3,5km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Nguồn điện | AC220V/500W |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Độ cao bao phủ | 0°~40° |
| Tính thường xuyên | Ban nhạc X |
| hệ thống làm việc | Doppler xung |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 m2) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Bảo hiểm | Phương vị 360 độ / Dọc 40 độ |
|---|---|
| Tốc độ phát hiện | 1m/s - 75m/s |
| Tốc độ dữ liệu | ≥ 0,5Hz (Vòng quay ăng-ten ≥ 30 vòng/phút) |
| Công suất định mức | 400W |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến +55oC |
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ dữ liệu | Đang tìm kiếm: 2s |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +55°C |
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 150m ~ 10,0km (DJI Phantom 3/4 RCS≈0,01 mét vuông) |
| Bảo hiểm phương vị | 0° ~ 360° |
| Độ chính xác tốc độ | 0,5m/s - 45m/s |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Kích thước | 324mm x 295mm x 92mm |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC200V~240V |