| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Tốc độ chính xác | ≤0,2m/giây |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Bảo hiểm phương vị | Bảng đơn: 90° (Bảng kép: 180°, 3 bảng: 270°, 4 bảng: 360°) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Kích thước | 324mm x 298mm x 86mm |
|---|---|
| Cung cấp/tiêu thụ điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/65W |
| Trọng lượng tịnh | 4kg |
| Tốc độ chính xác | ≤0,2m/giây |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Phạm vi phát hiện | 150m ~ 5km (UAV) |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Dải tần số làm việc | Ban nhạc X |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 75m/s |
| Tốc độ dữ liệu | ≥ 0,2Hz (12 vòng/phút) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | 0°~360° |
| Tốc độ dữ liệu | Đang tìm kiếm: 2s |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 5km (DJI Phantom 3/4 RCS≈0,01m2) |
| Bảo hiểm phương vị | 0°~360° |
| Tốc độ dữ liệu | Đang tìm kiếm: 2s |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Trọng lượng tịnh | ≤60kg (có PTZ) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | 0°~360° |
| Tốc độ dữ liệu | Đang tìm kiếm: 2s |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | ≤ 100m |
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
| Chế độ làm việc | Doppler xung |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 4-6 km (Máy bay không người lái RCS≈0,01 mét vuông) |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | ≤ 100m |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Nguồn điện | AC 220V |