| Nguồn điện | AC220V/40W |
|---|---|
| Kích thước | 445mm × 300mm × 400mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Trọng lượng tịnh | 10kg |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Chế độ làm việc | Mảng pha + Doppler xung |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Trọng lượng tịnh | 10kg |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01 mét vuông) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Nguồn điện | AC220V/40W |
| Kích thước | 445mm × 300mm × 400mm |
| Khoảng cách phát hiện | ≥ 1500m |
|---|---|
| Camera ánh sáng ban ngày | 2688x1520(RES) |
| Bảo hiểm giả mạo | Phương vị: 360° |
| Dải tần giả mạo | 1.575,42 MHz±1,023 MHz(GPS-L1), 1602 MHz+N*5625kHz(N đến --6)(GLONASS-L1) |
| Chiều cao phát hiện | 300km |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Nguồn điện | AC220V/120W |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | 0° - 360° |
| Độ chính xác tốc độ | 0,5m/s - 45m/s |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Nguồn điện | AC220V - AC240V |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 120W/Bảng |
| Nguồn điện | AC220V/120W |
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01 mét vuông) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Trọng lượng tịnh | 10kg |
| Nguồn điện | AC220V/40W |
| Kích thước | 445mm × 300mm × 400mm |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Trọng lượng tịnh | 10kg |
| Nguồn điện | AC220V/40W |
| Các dải tần số phát hiện | Quét, phát hiện và hiển thị tần số đầy đủ 70 MHz-6GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | ≥10km (phụ thuộc vào điều kiện làm việc) |
| Phạm vi phát hiện | Ngang: bao phủ 360° Dọc: -90° đến 90° |
| Dải tần số phát hiện chính | 800 MHz, 900 MHz, 1,2GHz, 1,4GHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Trọng lượng thiết bị phát hiện | ≤15Kg |