| Tên | radar giám sát trên không |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 5km |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 100Piece/năm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten hướng hoặc toàn hướng |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Tên | Radar dò máy bay không người lái |
|---|---|
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
| máy bay không người lái | 3KM-5 km |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Tiêu tốn | Hệ thống máy bay không người lái/máy bay không người lái |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Chức năng | Máy dò, theo dõi, gây nhiễu |
|---|---|
| Phát hiện | rađa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Tên | radar giám sát trên không |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -40°C - 55°C |
| Đầu vào nguồn | ≤ 400W (điện năng tiêu thụ) AC200V - 240V (đầu vào) |
| Tốc độ phát hiện | 0,5 m/s - 75 m/s |
| Sức mạnh phát hiện hiệu quả | 100 m - 5,0 km |
| Tên | radar chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |