| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
|---|---|
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Bảo vệ an ninh |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | sản phẩm bảo vệ an ninh |
| Dải tần số làm việc | Ban nhạc C |
| Mục tiêu phát hiện chính | Máy bay không người lái |
| Phạm vi phát hiện | 150m ~ 5km (UAV) |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Dải tần số làm việc | Ban nhạc X |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 75m/s |
| Tốc độ dữ liệu | ≥ 0,2Hz (12 vòng/phút) |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Tên | radar giám sát trên không |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 15 km |
| Phát hiện | Radar |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | sản phẩm bảo vệ an ninh |
| Dải tần số làm việc | Ban nhạc X |
| Mục tiêu phát hiện chính | Máy bay không người lái |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| sử dụng ngoài trời | Hệ thống chống máy bay không người lái / Máy bay không người lái / Máy gây nhiễu không người lái |