| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz |
|---|---|
| Tổng công suất | 125W |
| Bán kính che chắn | 20-150 mét ở -75dBm |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Nguồn điện | AC100-240V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 50 phút |
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm Ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Bán kính mứt | 2-60 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V đến DC28V |
| Trọng lượng sản phẩm | Xấp xỉ. 3,0kg |
| Kích thước sản phẩm | 210x133x85mm (không có ăng -ten) |
| Thời gian làm việc | pin tích hợp |
| Tên | Trình chặn GPS di động |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10-+50℃ |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Kích thước thiết bị | 135×77×35mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 650g |
| Kích thước | 126mm x 76mm x 35mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 0,5kg |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (110-240V AC-12V DC) |
| Ắc quy | 7.4V 4700mAh |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Nguồn điện | AC100-240V |
|---|---|
| Bán kính điện thoại di động PCB-2048 | 20-50 mét (-75dBm@ăng-ten đa hướng) |
| Thời gian làm việc | 45 phút |
| Cân nặng | 2.0 Kg |
| Kích thước | 200 x 160 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm Ăng-ten) |
| Thời gian làm việc | 50 phút |
|---|---|
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Bán kính điều khiển từ xa | 100-500 mét (PCB-2046-CR) |
| Bán kính điện thoại di động | 20-50 mét (-75dBm@ăng-ten đa hướng) |
| Kích thước | 592×395×265mm |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-300m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Số Anten | 3 |
| Cân nặng | 3,36kg |
|---|---|
| Kích cỡ | 470*360*8.5mm |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Tổng công suất đầu ra | 16 watt |
| Nguồn điện | AC100-240V, DC 12V |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 400 watt |
| Cân nặng | 28 kg |
| Kích thước | 592*395*265mm |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |